Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

truyện cừi nữa nà, cừi hả hê lun

Go down 
Tác giảThông điệp
pò_đực_1995

pò_đực_1995

truyện cừi nữa nà, cừi hả hê lun Empty
Bài gửiTiêu đề: truyện cừi nữa nà, cừi hả hê lun   truyện cừi nữa nà, cừi hả hê lun EmptySat Oct 16, 2010 8:19 am

TRIẾT HỌC LÀ J' ???

Triết học là 1 hiện tượng luận về hiện tượng mà đôi khi chúng ta luận về hiện tượng đó thì đúng là hiện tượng luận cho nên người ta mới gọi hiện tượng luận là luận về hiện tượng đó nhưng hiện tượng đó đôi khi không là hiện tượng luận nên luận về hiện tượng đó là hiện tượng luận (thế đấy, triết học rất dễ hiểu phải không nào, đừng nói triết học khó nữa nha?)

ĐỐ CÁC BẠN S.HỒNG NẰM Ở ĐÂU???

Trong giờ hộc môn Địa…
- Cô: Lan, em hãy nhìn SGK cho cô biết sông Hồng nằm ở đâu?
- Lan: Thưa cô! Nằm ở…dòng thứ 6 trang 50 ạ!

KHÔNG THẦY ĐỐ MẦY LÀM NÊN!

Trong 1 lớp học thầy giáo hỏi cả lớp:
_ Có em nào biết trong tiếng Việt ta có câu nào nói lên tình thầy, trò không? Thầy cho các em 1 mẹo là trong đó có chữ "Thầy" và "Làm". Em nào biết giơ tay lên?
Cả lớp im thin thít. Thầy lại tiếp tục:
_ Thầy cho biết thêm 2 chữ nữa là chữ "không" và chữ "mầy". Có em nào biết không?
Cả lớp lại đủn mặt ngó nhau, chả một ai giơ tay. Thầy bực mình nghĩ trong bụng: "có 6 chữ nói mẹ ra hết thì đố làm gì nữa cái lũ quỷ này......" và nói với cả lớp:
_ Được! Thầy cũng cho biết nốt 2 chữ cuối cùng là chữ "đố" và chữ "nên". Các em biết câu đó là gì chưa?
Đến lúc này thì cả lớp nhao nhao lên đòi tranh nhau nói:
_ A! Em biết! Em biết rồi thầy!
Thầy mĩm cười:
_ Giỏi lắm, để em trưởng lớp thay mặt cả lớp nói cho thầy biết đó là câu gì?
Trưởng lớp:
_ Dạ thưa thầy câu đó là câu: "LÀM THẦY MẦY KHÔNG NÊN ĐỐ"......

LỊCH SỰ ĐẾN PHÚT CÚI
"Cơ trưởng Sinclair thay mặt cho phi hành đoàn xin chào mừng quí vị đi trên chuyến bay số 602 từ London tới New York của hàng không vương quốc Anh. Chúng ta đang bay ngang qua Đại Tây Dương trên độ cao khoảng 35.000 bộ.

Nếu quí vị nhìn ra cửa sổ bên phải của máy bay, quí vị sẽ thấy cánh của máy bay đang cháy.

Nếu quí vị nhìn sang bên trái thì sẽ thấy một cánh của máy bay đang rơi xuống.

Nếu quí vị nhìn xuống Đại Tây Dương, quí vị sẽ thấy 3 người đang vẫy tay chào từ biệt. Một là tôi, cơ trưởng, một người nữa là anh bạn phi công phụ lái của tôi và người còn lại là cô tiếp viên hàng không.

Đây là băng thu âm. Chúc quý vị có một chuyến đi vui vẻ!"

truyện cừi nữa nà, cừi hả hê lun
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» truyện cừj 18+ cấm trẻ e,đàn bà!!!
» TRUYỆN CỪJ VOVA ĐÊY!!!
» Truyện tranh mèo Garfield đê !!!!
» Truyện cưòi cực ngắn !!
» Truyện cười: Kiếp con người